Tiếng Việt
NovelToon NovelToon
[AllSammy]~•Mega Smp•~

[AllSammy]~•Mega Smp•~

Ngược | Ngọt sủng

2.9K

Thanh Xuân Thật Đẹp Khi Ta Có Nhau

Thanh Xuân Thật Đẹp Khi Ta Có Nhau

Trường học | Thanh mai trúc mã | Ngọt sủng | Tình yêu

168

Coinpin [Bfdi] Từ Bạn Thành Yêu

Coinpin [Bfdi] Từ Bạn Thành Yêu

Tình yêu | Hài Hước | Yêu thầm | Đã Full

575

1 Trùm Trường 1 Chị Đại

1 Trùm Trường 1 Chị Đại

Trường học | Thanh mai trúc mã | Chiếm hữu cao

296

[DICK FIGUERS]{Red X Blue} Mày Mãi Là Của Tau~

[DICK FIGUERS]{Red X Blue} Mày Mãi Là Của Tau~

Tình yêu | Ghen

378

[Syaoran X Sakura][Eriol X Tomoyo] Sự Chiếm Hữu Điên Cuồng

[Syaoran X Sakura][Eriol X Tomoyo] Sự Chiếm Hữu Điên Cuồng

Tình yêu | Ghen | Giam Cầm

1.5K

Zata X Teeri [Người Mang Đến Ánh Nắng Trong Tim Cậu]

Zata X Teeri [Người Mang Đến Ánh Nắng Trong Tim Cậu]

Trường học

207

Date A Live: Giấc Mơ Của Tinh Linh Do Ta Bảo Vệ

Date A Live: Giấc Mơ Của Tinh Linh Do Ta Bảo Vệ

Tình yêu | Harem | Xuyên Không | Đối đầu

843

Những Ngày Sau Này Chúng Ta Có Nhau[ Đình Bắc X Y/N]

Những Ngày Sau Này Chúng Ta Có Nhau[ Đình Bắc X Y/N]

Thanh mai trúc mã

152

Kịch Bản Này Tôi Không Diễn Nữa

Kịch Bản Này Tôi Không Diễn Nữa

Tình yêu | Xuyên Không | Hài Hước

32.4K

Chị Ly Hôn,Em Cũng Ly Hôn

Chị Ly Hôn,Em Cũng Ly Hôn

Nữ cường | Ngọt sủng | Chiếm hữu cao

543

Kẻ Thù Dấu Yêu

Kẻ Thù Dấu Yêu

Tình yêu | Học bá | Đối đầu | Đã Full

7.4K

Chết Tiệt,Cuồng Theo Người Anh Trai Họ Biến Thái Này Mất Rồi!~

Chết Tiệt,Cuồng Theo Người Anh Trai Họ Biến Thái Này Mất Rồi!~

Ngọt sủng

85

Ngôi Nhà Của Những Con Quỷ

Ngôi Nhà Của Những Con Quỷ

Trường học | Ngọt sủng | Ác ma | Đã Full

4.9K

Còn Ghét? Hay Còn Yêu?

Còn Ghét? Hay Còn Yêu?

Tình yêu

560

[AllSimmy] Tận Cùng Của Sự Tuyệt Vọng.

[AllSimmy] Tận Cùng Của Sự Tuyệt Vọng.

Trường học | Ngược | Chênh lệch tuổi | Ngọt sủng

564

Bạn Thân Khác Giới Của Tôi Thật Là Biến Tháiii

Bạn Thân Khác Giới Của Tôi Thật Là Biến Tháiii

Tình yêu | Ghen | Chiếm hữu cao

125

Báo Động Trường Học

Báo Động Trường Học

Trường học | Mafia | Ngọt sủng

12

NovelToon
Step Into A Different WORLD!
Download MangaToon APP on App Store and Google Play
Privacy Policy ©2018 - 2026 Mangatoon HK Limited
NovelToon
Step Into A Different WORLD!
Download MangaToon APP on App Store and Google Play