Tiếng Việt
NovelToon NovelToon
(Allvietnam)Xuyên Không Ta Làm Cho Các Lão Công Say Đắm!

(Allvietnam)Xuyên Không Ta Làm Cho Các Lão Công Say Đắm!

AllVietnam | Xuyên Không | Harem

155.9K

Countryhumans China ‡ Hoả Thiêu

Countryhumans China ‡ Hoả Thiêu

Countryhumans | Xuyên Không | Ác ma | Linh hồn

8.6K

Nghiện Em | Vietnamharem / Naziharem / CH |

Nghiện Em | Vietnamharem / Naziharem / CH |

AllVietnam | Xuyên Không | Trùng sinh

1.4K

[ Scp ] Trò Chơi

[ Scp ] Trò Chơi

Siêu nhiên

1.9K

Ma Tôn Chính Là Thần Ở Thần Giới

Ma Tôn Chính Là Thần Ở Thần Giới

Dị giới | Trùng sinh | Harem

1.4K

TRIỆU HỒI SƯ

TRIỆU HỒI SƯ

Khoa học viễn tưởng | Siêu nhiên | Ma pháp | Huyền huyễn

2.1K

Xuyên Vào Thế Giới Vtuber

Xuyên Vào Thế Giới Vtuber

Xuyên Không

18.5K

AllVietNam/Thần Đồng/

AllVietNam/Thần Đồng/

AllVietnam | Trường học | Harem | ABO

5.1K

[ AllVietNam ] [ Contryhumans ] : Đẫm Máu

[ AllVietNam ] [ Contryhumans ] : Đẫm Máu

AllVietnam | Countryhumans | Linh dị | Ngược | Trường học | Chênh lệch tuổi | Ngọt sủng

84.5K

12chòm Sao ( Chúng Ta Là Gì ? )

12chòm Sao ( Chúng Ta Là Gì ? )

12 Cung Hoàng Đạo | Ngược | Truy thê | Tổng tài | Hôn nhân | Nữ cường | Cưới trước yêu sau

4.6K

Tìm Lại Thánh Nữ Năm Xưa

Tìm Lại Thánh Nữ Năm Xưa

Xuyên Không | Linh dị | Mafia | Công chúa

2.8K

{Coutryhumans/Vietnamharem}Xin Chào Hạnh Phúc!

{Coutryhumans/Vietnamharem}Xin Chào Hạnh Phúc!

AllVietnam | Countryhumans | Xuyên Không | ABO

4.2K

[CTKHK] Đắng Cay

[CTKHK] Đắng Cay

Truyện Hack Não | Trường học | Tổng tài | Mafia | Báo thù | Tình yêu bị ngăn cấm

734

Top 1 Sever Xuyên Không Đấu Với Main

Top 1 Sever Xuyên Không Đấu Với Main

Xuyên Không | Trường học | Trùng sinh | Harem

925

[Duty After School-Học Kì Sinh Tử] Tình Yêu Giữa Hiểm Nguy

[Duty After School-Học Kì Sinh Tử] Tình Yêu Giữa Hiểm Nguy

Fanfic Điện Ảnh | Trường học | Huyền huyễn | Quân nhân

11.3K

[Allnim] NỮ CHÍNH À , Diễn Đạt Lắm { Đam Mỹ }

[Allnim] NỮ CHÍNH À , Diễn Đạt Lắm { Đam Mỹ }

Truyện Hack Não | Trường học

264

Hãy Giữ Tôi Lại Đi

Hãy Giữ Tôi Lại Đi

Dị giới

304

NẾU CÓ THỂ VIẾT NÊN CÂU CHUYỆN KHÁC

NẾU CÓ THỂ VIẾT NÊN CÂU CHUYỆN KHÁC

Xuyên Không

25

NovelToon
Step Into A Different WORLD!
Download MangaToon APP on App Store and Google Play
Privacy Policy ©2018 - 2026 Mangatoon HK Limited
NovelToon
Step Into A Different WORLD!
Download MangaToon APP on App Store and Google Play