[Xuyên Không?!Tôi Mang Hình Dáng Của Phụ Nữ??]
Chap 1
Đông Lào
Nhìn như bánh bao
Toi._)
(Đm bánh bao cái qq)
Dumplings dịch là bánh bao:))
Đông Lào
Tao hỏi lần cuối vì sao tao ở đây?
Toi._)
Nên tôi định cho ngài xuyên ko
Đông Lào
(Hậu quả đọc truyện quá 180p)
Đông Lào
Thế xuyên mọe mày đi còn lắm chuyện
Toi._)
(Ủa thế bảo tao nhanh lên??:))
Đông Lào
Nói chuyện bình thường đi
Đông Lào
Ta ko quen nói lịch sự
Toi._)
(Tao đợi câu này nãy giờ:))
Toi._)
(À quên nói với men)
Toi._)
(Là men đng trong hình dạng của coan gái:))
B.Que
Sao mày nhìn giống phụ nữ thế Đông Lào?
Toi._)
(Ủa còn nhiều lý do khác mà)
Toi._)
(Sao chọn chuyển giới:))
Đông Lào
Ko có j thì đi ra chút
Việt Nam
Nói dối thì kiếm người phù hợp mà nói
Việt Nam
Đông Lào là con trai
Việt Nam
Sao mày có tiền chuyển giới mà lúc tao xin mày méo cho
Việt Nam
Có 20 nghìn mua đôi tông mới
Việt Nam
Nhưng mày bị thương mà
Việt Nam
Ko nên đi nhiều đâu
Đông Lào
H đi lấy giấy xuất viện
Đông Lào
Cho tôi xin giấy xuất viện cái
Y tá
Nhưng em là bệnh nhân đúng ko?
Y tá
Phải người thân lấy giấy xuất viện mà
Đông Lào
Tôi đng vội nên...
Đông Lào
(Đm nhục vãi con t/g kia)
Y tá
/Lấy máy ảnh+chụp từng góc/
Đông Lào
/Nhìn vào tờ giấy/
Đông Lào
/Đụng trúng một ai đóa/
China(Trung Hoa)
Ờm...Xin lỗi
China(Trung Hoa)
Đông...Lào?
China(Trung Hoa)
Mày lm j ở đây
China(Trung Hoa)
Mày là nữ mà nhỉ?
Đông Lào
Tao như nào keme tao
China(Trung Hoa)
(Mk nhớ là thằng Đông Lào là nam mà nhỉ)
Chap 2
China(Trung Hoa)
(Nhưng...)
China(Trung Hoa)
(Nhìn nó dễ thương thật...)
Đông Lào
Ai đau quá/xoa khủy tay/
V.E
Việt Nam sao em ở đây?
V.E
Anh tưởng em ở bệnh viện
Đông Lào
Tôi có lm sao đâu mà ở bệnh viện...
Đông Lào
H anh đi ra đc chưa>:/
V.E
Phải bảo thằng Que mua cho mk lọ keo 502 để rửa mắt mới đc
Đông Lào
/Nằm xuống giường/
Đông Lào
<Tao mệt lắm...->
Toi._)
<Đi chơi với Việt Minh>
Đông Lào
/Thay đồ+đi xuống lầu/
Việt Minh
"Sao lạ thế hằng ngày em rủ anh có đi đâu"
Việt Minh
"Có đợi em chút"
Đông Lào
Thôi ra đấy đợi nó vậy
Việt Minh
Đông Lào là co...
Đông Lào
MỌE CHA NÓ HỎI LẮM THẾ NHỞ💢
China(Trung Hoa)
(Chuyển giới?)
Cứ phải gọi là chơi ume quên lối về
Tối mọe nó r mà méo chịu về
Việt Minh
Chào anh à nhầm chj
Đông Lào
Ừ(Sao cứ thấy gọi chj nó kì kì)
B.Que
Mày đi đâu từ sáng h thế?
B.Que
Tao tưởng mày ghét Việt Minh
V.Cộng
H lại đi chơi với nó
Đông Lào
Mà thôi khuya r sao mn ko ngủ đi
B.Que
Chỉ vù đợi mày chứ sao
Việt Nam
Lần đầu thấy em nói xl đấy
Chap 3
EM ĐELL TRẢ ĐẤY LM J ĐC NHAU
CON MAE ĐÂU ĐƯA TAO CÁI ROI
ĐM EM ĐNG LM VIỆC TỰ ĐI MÀ LẤY BỘ CHJ DELL CÓ TAY À
Toi._)
Sáng ra méo hiểu thế nào mấy người này cãi nhau
Toi._)
Ăn sáng cx chẳng đc ăn
MÀY LM EM ĐỂ LM CÁI L*N J?
CHƯNG CHO ĐẸP ĐẤY THÌ SAO?
HAI CHÚNG MÀY ĐỊNH LM PHẢN À?
Toi._)
CÂM MỒM LẠI CON MAE
Toi._)
VỚI CHJ NỮA ĐẤY CHJ YUN Ạ💢
Mày dell có quyền lên tiếng
Toi._)
Tao xử lý công việc chút
V.Cộng
Đông Lào êy dậy đi sao mày ngủ lười thế?
Đông Lào
Ưm...em dậy ngay...
Việt Nam
Chào buổi sáng Đông Lào
Việt Nam
Em ko định ăn sáng à?
Trên coan đường quen thuộc
Đông Lào
Hử?/Quay đầu lại/
Việt Minh
Chúc chj buổi sáng vv^^
Việt Minh
Sao trông chj bơ phờ thế?
Đông Lào
Trông chj như thế lắm à?
Đông Lào
Chắc...Chj thiếu ngủ xíu...
Việt Minh
Chj nên ngủ đủ giấc á
Đông Lào
(Ngại vl con chos t/g kia mày dell cho bố ăn là thế nào:)=)
Việt Minh
Phụt.../nhịn cười/
Đông Lào
Có...j mà cười...
Việt Minh
Thôi nào nói thật đi chj ăn sáng chưa?
Việt Minh
Vậy đi ăn ko em bao?
Đông Lào
(Ngon, mãi mới đc ăn)
Đông Lào
Vậy...Chj lên lớp đây/đã ăn hết cái bánh mì/
Việt Minh
Chj chắc vẫn chưa biết em think chj nhỉ...
Đông Lào
(Chẹp ăn có 1 cái à vẫn chưa no lắm)
Yun
Chj mày phải lên sân chứ
Toi._)
KO CÓ SÂN SIẾC J CẢ
Yun
Mùi j thơm thơm ế nhở?
Toi._)
Thôi chetme nồi cá kho dưới bếp đng nấu...
Yun
Rút quân xuống bếp để chuẩn bị xem tác phẩm nghệ thuật văn học của con Ja
Toi._)
Nghệ thuật con kẹt...
Toi._)
Mọe cha nó nhanh lên ko mất ăn
Download MangaToon APP on App Store and Google Play