[ All Hàm ] Cừu Vui Vẻ
chap 1
Truyện này mình chỉ để tên thôi không để họ nha vì nhiều họ nên nhức đầu lắm 😵
cái nào mình cần thì mình sẽ thêm vào
để viết cái nào dễ cho mn hiểu nhất
Vũ Hàm
cảm ơn hai đứa nha // dọn dẹp lau chùi quán //
Dục Thần
anh em với nhau anh đừng cảm ơn em vậy chứ // phụ Vũ Hàm //
[ Dục Thần 18 tuổi
Chồng nhỏ Giai Hâm ]
Giai Hâm
Vũ Hàm nếu anh muốn tôi sẽ mua một mảnh đất mặt tiền cho anh mở quán sẽ có lợi hơn ở trong cái hẻm này
[ Giai Hâm 25 tuổi
Chủ tịch công ty trong top 9 nền kinh tế Trung Quốc
Chồng lớn Dục Thần ]
[ Vũ Khôn 25 tuổi
Chủ tịch công ty trong top 9 nền kinh tế Trung Quốc
Chồng lớn Chỉ Thừa ]
Vũ Hàm
ờ tôi chỉ mở quán nhỏ cho mấy bé con ở trong hẻm này thôi tôi không có ý định sẽ mở quán lớn
Chỉ Thừa
anh ấy mở quán không có ý định làm giàu đâu
[ Chỉ Thừa 18 tuổi
chồng nhỏ Vũ Khôn ]
Chỉ Thừa
anh hai em mà, sao em không biết
Dục Thần
anh ấy mở quán vì anh ấy thích làm bánh thôi với lại anh ấy cực cuồng mấy đứa con nít
Giai Hâm
không ngờ nhìn bad boy vậy mà lại là trái tim thiếu nữ // nhìn Vũ Hàm cười //
Vũ Hàm
ý gì đây? cậu Giai Hâm // liếc Giai Hâm //
Vũ Khôn
không chừng cậu giống hai người em mình là kèo dưới đấy
Vũ Hàm
xin lỗi! tôi là kèo trên
Vũ Khôn
nói thì ai chả nói được
Vũ Khôn
như Chỉ Thừa đây khi mới quen một mực là " em kèo trên em kèo trên "
Vũ Khôn
bây giờ lại nằm dưới thân Vũ Khôn đây rên rỉ
Chỉ Thừa
a....anh không biết xấu hổ à // đỏ mặt //
Vũ Khôn
có gì đâu phải xấu hổ Dục Thần cũng như em thôi hôm nọ còn trong phòng rên rỉ ầm lên khiến anh đây không tài nào ngủ nổi
Vũ Khôn
lại muốn đè em ra nhưng xui là hôm đấy em bị bệnh
Chỉ Thừa
sn " cái con người không biết xấu hổ là gì " // đỏ mặt //
Dục Thần
// mặt đỏ như trái cà chua //
Vũ Khôn
hăng vậy sao không nghe mốt mà có làm gì á nhỏ nhỏ cho người ta ngủ
Vũ Hàm
ơi trời!! // ngại dùm //
Vũ Hàm
thôi tụi bây về đi đuổi đấy
Vũ Khôn
xía!! về thôi bảo bối // bế Chỉ Thừa lên vai //
Dục Thần
e.....em về nha anh // đỏ mặt + chạy đi ra xe trước //
Giai Hâm
ể!! chờ anh // chạy theo Dục Thần //
bốn người họ ra về thì Vũ Hàm liền đi vào làm bánh ngọt tiếp
đang làm bánh thì có một cuộc điện thoại từ máy bàn điện thoại quán vang lên
Vũ Hàm
📱: tiệm bánh ngọt Cừu vui vẻ xin chào quý khách
Trương Cực
📲 : quán của cậu ngoài bánh ngọt có bánh kem chứ?
[ Trương Cực 25 tuổi
Chủ tịch công ty trong top 9 nền kinh tế Trung Quốc ]
Vũ Hàm
📱 : vâng có thưa quý khách
Trương Cực
📲 : vậy cậu lấy cho tôi cái bánh kem nào màu hồng địa chỉ là xxxxxx
Vũ Hàm
📱 : vâng thưa quý khách
con tg mê yyh hok lối thoát
hết rồi ~
con tg mê yyh hok lối thoát
hẹn gặp lại chap sau ~
chap 2
cậu vội rửa tay rồi đi lấy một cái bánh kem bỏ vào hộp
quan trọng bây giờ là chỗ giao lại khá xa quán quan trong quán thì mới mở chưa có nhân viên cậu hơi rối
cậu ngước lên nhìn đồng hồ, bây giờ cũng xế chiều rồi nên cậu đi giao sẵn đống của quán sớm luôn
địa điểm cậu giao bánh tại một công ty lớn
cậu bước vào trong đi lại một chị tiếp tân hỏi
cậu chỉ vừa bước vào cả một khu ở đấy đều dồn sự chú ý về cậu
cái nét đẹp của cậu không ai có thể có được làng da trắng mịn môi thì đỏ mộng chỉ khiến cho người ta nhìn muốn cắn một cái
Vũ Hàm
// đi tới một chị tiếp tân //
chị tiếp tân lấy lại bình tĩnh liền hỏi cậu
tùm lum nv
Tiếp tân : vậy em biết người đặt bánh là ai không?
Vũ Hàm
dạ là người tên Trương Cực ạ
tùm lum nv
Tiếp tân : em đi lên tầng 5 phòng có tên chủ tịch
Vũ Hàm
vâng ạ em cảm ơn chị
Vũ Hàm
// cuối đầu cảm ơn rồi xách bánh đi //
tùm lum nv
Tiếp tân : người gì đâu mà đẹp vậy chòi // nhìn cậu //
cậu xách bánh lên tầng 5 đi tìm cái phòng có tên Chủ tịch mà chị tiếp tân lúc nãy nói
cái công ty này sao lại lớn như vậy rốt cuộc tầng 5 có bao nhiêu phòng chứ cậu tìm nãy giờ chẳng thấy
sau bao nhiêu cố gắng cậu cũng tìm thấy
cậu liền đưa tay lên gõ cửa
[ Tân Hạo 25 tuổi
Chủ tịch công ty trong top 9 nền kinh tế Trung Quốc ]
Trạch Vũ
bao nhiêu tiền tôi đưa // cầm bánh //
[ Trạch Vũ 25 tuổi
Chủ tịch công ty trong top 9 nền kinh tế Trung Quốc ]
[ tui hok bt tiền Trung Quốc á mn nên tui ghi đại chứ hok bt bao nhiêu nữa ]
Trạch Vũ
// đưa tiền cho cậu //
cậu nhận tiền xong quay lưng lại ra khỏi phòng
cậu đụng trúng người khác đi vào phòng
cú va chạm không mạnh nhưng đủ khiến cả hai ngã , người đó đang cầm nước nên cả cậu và người đó quần áo đều bị dính nước
Hoàng Sóc
uiyaaa // ngã xuống đất //
Vũ Hàm
// ngã xuống đất //
Tả Hàng
sao em không cẩn thận vậy? // đi lại đỡ Hoàng Sóc //
[ Tả Hàng 25 tuổi
Chủ tịch công ty trong top 9 nền kinh tế Trung Quốc ]
Hoàng Sóc
em té đau mún chít anh không lo còn trách em
Thiên Nhuận
đừng nói nữa mau lại đây anh lau khô cho mày , mày bị bệnh mama lại la anh cho xem // kéo Hoàng Sóc lại sofa ngồi //
[ Thiên Nhuận 25 tuổi
Chủ tịch công ty trong top 9 nền kinh tế Trung Quốc ]
Chí Hâm
cậu không sao chứ, tôi xin lỗi
[ Chí Hâm 25 tuổi
Chủ tịch công ty trong top 9 nền kinh tế Trung Quốc ]
Vũ Hàm
à tôi không sao đâu
Tuấn Hào
có cần chúng tôi đền bù gì không?
[ Tuấn Hào 25 tuổi
Chủ tịch công ty trong top 9 nền kinh tế Trung Quốc ]
Vũ Hàm
không cần đâu chỉ là dơ đồ thôi tôi có thể về thay
Tuấn Hào
aya ~ một tiểu mỹ nam
Chí Hâm
có lẽ vậy á ~ phải biết được tên mới được
Tả Hàng
không ngờ tụi bây lại mê trai như vậy? không hiểu luôn
Tuấn Hào
coi chừng sau này ăn vả đó cưng
Hoàng Sóc
mấy ông nội này!! // nhìn các anh khinh bỉ //
con tg mê yyh hok lối thoát
hết rồi ~
con tg mê yyh hok lối thoát
hẹn gặp lại chap sau ~ pp
chap 3
sáng sớm cậu đã dọn bánh ra quán rất sớm
vì chỉ bữa sáng nên chưa ai mua bánh nên cậu có thời gian chọp mắt một xíu
tiếng chuông điện thoại vang lên đánh thức giấc ngủ của cậu
cậu vẫn đang mơ mơ hồ hồ nhưng vẫn bắt máy
📱: um~ alo quán cừu vui vẻ xin chào quý khách // nói với giọng buồn ngủ //
Chí Hâm
📲 : cậu có thể giao bánh cho tôi.... // chưa nói xong //
Vũ Hàm
um~ tôi không giao được vì quán chỉ có mình tôi nếu cậu muốn ăn thì tới quán ạ
thế là ông chủ ngang ngược này mê ngủ lăng ra ngủ tiếp
Chí Hâm
ông chủ có bán không?
Vũ Hàm
um~ // mắt nhắm mắt mở ngước lên //
Vũ Hàm
á!!!! // giật mình //
Chí Hâm
vậy có bán bánh không
Vũ Hàm
có quý khách muốn mua bánh gì
Chí Hâm
cậu cứ lấy bánh nào cậu làm ngon nhất // nói xong đi ra bàn ngồi //
Vũ Hàm
bánh nào cũng ngon mà
Vũ Hàm
thôi kệ lấy đại // lấy bánh //
cậu lấy bánh rồi đem ra cho anh
Vũ Hàm
// đặt bánh xuống //
Vũ Hàm
lần đầu tôi thấy người mua bánh rồi ăn ở quán luôn ấy
Chí Hâm
vậy cậu để bàn và ghế làm gì?
Vũ Hàm
tôi thích được chưa // đang định đi vô trong quầy //
Chí Hâm
chưa có khách cậu ngồi đây nói chuyện với tôi xíu đi
Vũ Hàm
ùm... cũng được // ngồi xuống đối diện Chí Hâm //
Chí Hâm
cậu không nhận ra tôi là người hôm qua sao?
Chí Hâm
vậy thì thôi chúng ta làm bạn đi
Vũ Hàm
ò tôi là Vũ Hàm 23 tuổi vậy cậu bao nhiêu tuổi
Chí Hâm
kiu tôi bằng anh đi nhé tôi lớn hơn em 2 tuổi
Vũ Hàm
anh 25 tuổi sao, tôi sẽ không gọi anh là anh mà là A Chí
Chí Hâm
tên mới em đặt cho tôi sao?
Chí Hâm
được được // cười nhìn Vũ Hàm //
Chí Hâm
sn " tôi có ấn tượng rất lớn với em "
cậu và anh thành công làm bạn với nhau
hai người ngồi nói chuyện với nhau cả buổi
sau đó Chí Hâm tạm biệt Vũ Hàm rồi đi về
vài ngày sau ngày nào Chí Hâm cũng tới quán của cậu để nói chuyện với cậu
riết cũng thành thói quen
nhưng hôm nay lại không đến khiến cậu lo lắng sót ruột nên đã đi đến chỗ công ty hôm bữa giao bánh
Tuấn Hào
ai đấy?? // đang ngồi làm việc //
Vũ Hàm
à mọi người có A Chí ở đây không?
Trương Cực
cậu tìm nó làm gì? // nói nhưng vẫn dán mắt vào máy tính //
Vũ Hàm
nếu không có ở đây thì thôi // quay đi //
Tuấn Hào
// kéo Vũ Hàm lại ép vào tường //
Tuấn Hào
đây là nơi muốn đến thì đến muốn đi thì đi à? Mỹ nam
Vũ Hàm
c.....cậu làm gì? // cố đẩy Tuấn Hào ra nhưng không được //
Tuấn Hào
với sức bé con của em mà đòi thoát khỏi tôi à // sờ mặt Vũ Hàm //
Trạch Vũ
buông cậu ta ra Tuấn Hào không tao mách mama mày bây giờ // ngồi xem tài liệu //
Tuấn Hào
chơi mà mách mạy // buông Vũ Hàm ra //
Trương Cực
// đi lại kéo Vũ Hàm vào lòng nói nhỏ vào tai cậu //
Trương Cực
muốn tìm Chí Hâm đến công ty của nó công ty này là của bọn tôi mà em muốn đến lúc nào cũng được ~
Trương Cực
// nói nhỏ vào tai Vũ Hàm //
Trương Cực
// thả Vũ Hàm ra //
Vũ Hàm
cảm ơn // nói xong chạy đi //
Trạch Vũ
mày nói gì với cậu ta vậy?
Trương Cực
thì nói chỗ Chí Hâm ở thôi
Tuấn Hào
mày tin tao không
Tuấn Hào Trạch Vũ Trương Cực là anh em họ với nhau ở chung với nhau từ bé nên khi lớn mở một công ty với nhau
con tg mê yyh hok lối thoát
hết rồi ~
con tg mê yyh hok lối thoát
hẹn gặp lại chap sau ~ pp
Download MangaToon APP on App Store and Google Play