[RHYCAP] Trùm Trường Yêu Thầm
Chap 1
Quang Anh
Quang Anh,17,khét tiếng trùm trường ai gặp cũng phải nể,sinh ra từ vạch đích
Đức Duy
Đức Duy,17 tuổi,hiền lành,thân thiện
Thành An
Thành An,17 tuổi,thân thiện,nhưng mỏ hỗn
Pháp Kiều
Pháp kiều,17 tuổi,thân thiện,hỗn mạnh
Dương Domic
Dương domic,17 tuổi,nhưng không dễ va chạm
Quang Hùng
17 tuổi,hiền lành,thân thiện,nhưng động vô thì….
Lần thứ 2 ra chuyện òii,có gì ủng hộ tớ ạ,yêu nhiều
Vào một buổi đi học,Đức Duy chuyển lớp vì học lớp cũ của cậu môi trường không được tốt lên cậu phải chuyển
Mai Vân
Cả lớp ơi hôm nay có học sinh mới chuyển đến nhé
Quang Hùng
Có học sinh mới hả
Dương Domic
Học sinh mới ư?
Mai Vân
Đây là Duy,giới thiệu cho các bạn đi em
Đức Duy
Tớ tên là: Đức Duy,mới chuyển đến có gì mọi người giúp tớ ạ
Mai Vân
Em ngồi cạnh Quang Anh nhé
Đức Duy
//đi đến chỗ ngồi//
Đức Duy
Xin chào cậu tớ là Duy mới chuyển đến có gì giúp tớ nhé
Quang Anh
//nhìn rồi quay chỗ khác//
Thành An
//đi đến chỗ duy//
Thành An
Duy ơi,rất vui khi được làm quen với cậu
Pháp Kiều
Tớ cũng rất vui khi làm quen với cậu
Đức Duy
Dạ,tớ cũng thể có gì giúp tớ nhé
Thành An
Xuống căn tin hongggg
Thành An
Chòng tao đau òii
Pháp Kiều
Chòng tao cũng đau roii
Pháp Kiều
Mà nè tui bảo có gì xưng mày tao đi cho dễ nói nha
Đức Duy
Mà hai đứa bay có chồng rồi sao?
Thành An
Kia kìa bay chạy ra chỗ đó đi
Thành An
Hùng đi đau hong rủ em
Quang Hùng
Hoyy xin lỗi nha
Quang Hùng
À bạn mới nè có gì cho tui làm quen nhé
Quang Hùng
Quang Anh bạn mới kìa không nói gì sao?
Quang Anh
//liếc Hùng// um chào bạn mới
Quang Anh
Tên tớ Quang Anh
Pháp Kiều
Vào lớp thôi bayy
Thiện Sơn
Các em mở vở ra ghi bài
Thiện Sơn
Chúng ta làm bài này nhé
Thiện Sơn
Thầy ra ngoài có chút việc
Quang Anh
Duy ơi,biết làm bài này không? Chỉ Quang Anh với
Đức Duy
Òmm,tớ biết nè cậu chỉ cần làm thế này xong áp dụng công thức là ra
Pháp Kiều
Ê An,Duy ăn bánh tráng hong,tao vừa mua
Thành An
Ai con mày con đĩ
Đức Duy
Má có zậy mà bọn mày cũng cãi nhau
Thành An
Má ơi còn bao nhiêu phút nữa mới về
Đức Duy
Trống đánh rồi bay ơi
Quang Hùng
Đi từ từ thôi An kẻo ngã anh xót
Dương Domic
Kiều ơi chờ anh với
Thành An
Cho mày thằng Quang Anh đó
Quang Anh
Để tay lên vai Duy
Thành An
Quang Anh thích Duy hả?
Quang Anh
Má tụi mày,để tay cứ phải là thích à?
Thành An
Không phải thì thoi
Đức Duy
Êyy bỏ ra nha màyy
Thành An
Thoi bai chúng mày tao với Hùng về đayy
Dương Domic
Tao với kiều cũng về đây
Còn lại Quang Anh với Duy,cả hai về chung vì cùng đường về nhà
Quang Anh
Ủa nhà Duy ở đâu vậy?
Quang Anh
Ủa ba mẹ duy đâu sao duy không ở
Đức Duy
Hmm… ba mẹ tớ bỏ nhau rồi lên không có ai nuôi lên tớ phải ở một mình và kiếm tiền đóng học // buồn//
Quang Anh
//động lòng// thôi Duy đừng buồn có gì về ở với Quang Anh,từ giờ Quang Anh sẽ bảo vệ Duy lên đừng lo
Đức Duy
Nhưng liệu có phiền?
Quang Anh
Thôi bây giờ về nhà cậu dọn đồ sang nhà tớ vì bố mẹ tớ cũng đi nước ngoài lên ít khi về
Đức Duy
Vậy phiền cho cậu rồi
Dọn đồ xong và đến nhà Quang Anh
Đức Duy
Uây nhà cậu đẹp vậy?
Quang Anh
Cũm bình thường thoiii
Download MangaToon APP on App Store and Google Play